Traditional sabon dabaru hada da harshen wuta yankan, plasma yankan, waterjet yankan, waya yankan da naushi, da dai sauransu Fiber Laser sabon na'ura, kamar yadda wani kunno kai dabara a cikin 'yan shekarun nan, shi ne irradiate wani Laser katako da high makamashi yawa uwa workpiece da za a sarrafa. , don narke ɓangaren ta hanyar dumama, sannan a yi amfani da iskar gas mai ƙarfi don busa shingen don samar da tsaga. Laser sabon na'ura yana da wadannan abũbuwan amfãni.
1. Kerf yana da kunkuntar, daidaito yana da girma, ƙarancin kerf yana da kyau, kuma babu buƙatar sake sarrafawa a cikin tsari na gaba bayan yankan.
2. Na'urar sarrafa Laser ita kanta tsarin kwamfuta ne, wanda za'a iya tsara shi cikin sauƙi kuma a gyara shi, kuma ya dace da sarrafa kansa, musamman ga wasu sassa na ƙarfe na katako mai sarƙaƙƙiya da siffofi. Batches suna da girma kuma yanayin rayuwar samfurin bai daɗe ba. Daga hangen nesa na fasaha, tattalin arziki kudin da lokaci, shi ne ba kudin-tasiri don kera kyawon tsayuwa, da Laser yankan ne musamman m.
3.Laser aiki yana da ƙarfin makamashi mai yawa, gajeren lokaci na aiki, ƙananan yankin da ke fama da zafi, ƙananan ƙarancin zafi, da ƙananan zafin jiki. Bugu da kari, da Laser ne ba inji lamba aiki, wanda ba shi da wani inji danniya a kan workpiece, kuma ya dace da daidaici aiki.
4. Babban ƙarfin makamashi na Laser ya isa ya narke kowane ƙarfe, musamman dacewa don sarrafa wasu kayan aiki tare da babban taurin, raguwa mai girma da kuma babban narkewa wanda ke da wuya a aiwatar da wasu fasaha.
5. Ƙananan farashin sarrafawa. Zuba jarin kayan aiki na lokaci ɗaya ya fi tsada, amma ci gaba da aiki mai girma a ƙarshe yana rage farashin sarrafa kowane sashi.
6. Laser ɗin ba shine aiki na sadarwa ba, tare da ƙananan inertia da saurin aiki da sauri. Haɗin kai tare da shirye-shiryen software na CAD / CAM na tsarin kula da lambobi, yana da ceton lokaci kuma yana dacewa, kuma gaba ɗaya inganci yana da girma.
7. Laser yana da babban digiri na atomatik, ana iya rufe shi sosai don sarrafawa, ba shi da gurɓatacce, kuma yana da ƙananan ƙararrawa, wanda ya inganta yanayin aiki na masu aiki.
Lokacin aikawa: Afrilu-23-2023